Samfurin A'a: Masana'antar Sinawa ta atomatik YDJ Series Hydraulic Scrap Metal Shear Baler Machine

Takaitaccen Bayani:

Ƙa'idar aiki na YDJ jerin gwanon ƙarfe mai ƙarfi baler inji:
1. Tsarin shear: fara motar da farko, fitar da famfo mai don jujjuya mai, sannan aika kayan zuwa wurin da ya dace. Danna maɓallin shear, danna silinda kayan aiki, kuma silinda mai ƙarfi yana motsawa da sauri don gane kayan latsawa da shear. Bayan an gama yanke, mai ɗaukar kayan aiki da latsawa suna komawa zuwa asalin yanayin don jiran aiki, kuma an gama yankewar farko.
2, Yanayin aiki: saboda amfani da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tafiye-tafiye, ana iya haɗa bugun jini guda biyu ta atomatik, kewayawa ta atomatik.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Fiye da 25+ shekaru na samarwa gwaninta, samar da musamman fiye da 3000+ ya kafa tsare-tsare na sake amfani da karfen datti.

GABATARWA KYAUTATA

YDJ Series Hydraulic Scrap Metal shear Baler Machine-1
YDJ Series Hydraulic Scrap Metal shear Baler Machine-2

Cikakken bayanin samarwa:

Na'ura mai jujjuyawar ƙarfe mai juzu'i tana da fa'idodi masu kyau ga masana'antar sake yin amfani da ƙarfe. A halin yanzu, karancin albarkatun da ake samu matsala ce da kowace kasa ke fuskanta. Ko da kasashe masu tasowa ko masu ci gaba, yadda za a yi mafi kyawun sake yin amfani da su koyaushe shine batu mai zafi. Don haka muna zana kowane nau'in na'ura mai jujjuyawar ƙarfe na ƙarfe don abokan cinikinmu don mu'amala da tarkacen ƙarfen su don biyan bukatun abokan cinikinmu.

Na'ura mai aiki da karfin ruwa juye karfe karfi baler inji, shi ne yadu amfani ga kowane irin haske da kuma bakin ciki kayan, samarwa da kuma rayuwa tatsuniyar karfe, haske karfe tsarin sassa, kowane irin filastik non-ferrous karfe (bakin karfe, aluminum gami, jan karfe, da dai sauransu). matsawa marufi da shearing; Ko sharar da aka matse kai tsaye.

Ba kamar masu ba da ƙarfe ba, wannan na'ura mai jujjuyawar ƙarfe mai juzu'i na iya latsawa da yanke tarkacen guntun.

 

Siffofin:

Na'ura mai aiki da karfin ruwa Drive, m aiki kuma babu amo, azumi extrusion gudun, babban extrusion karfi, m block, ba sauki tarwatsa.
●Adopt daidaitaccen farantin karfe da fasahar walda ta ci gaba, sassan injin suna dawwama, ƙarancin gazawa da tsawon rayuwar sabis.
● Za a iya shigar da tsarin sanyaya don inganta ci gaba da aiki na kayan aiki da kuma rage yawan gazawar. Ana iya raba tsarin sanyaya zuwa sanyaya ruwa da sanyaya iska.
● Hatimin Silinda yana ɗaukar zoben GRAI da aka shigo da shi, wanda ke da kyakkyawan aikin rufewa da juriya mai ƙarfi.
● Sauƙaƙan shigarwa, ƙananan ƙafar ƙafa, babu tushe, tushe, da dai sauransu Sauƙaƙan aiki, m, yanayin atomatik.
●Cold extrusion ba ya canza karfe abu da kuma inganta amfani kudi.
●Coefficient yana da girma fiye da marufi na gargajiya na gargajiya, marufi na inji, da dai sauransu.

 

Amfani:

PLC sarrafawa ta atomatik yana da sauƙin aiki da kulawa.
● Our na'ura mai aiki da karfin ruwa scrap karfe shear baler inji iya taimaka maka ajiye aiki, inganta karfe dawo da, ƙara da sayar da farashin da kuma inganta riba.
●Zai iya taimaka maka ajiye wurin aiki, yana da amfani ga sarrafa rukunin yanar gizo.
● Abokan ciniki na iya tsara ƙayyadaddun marufi da girma bisa ga bukatun kansu don sufuri ko ajiya.
●Zai iya taimaka maka rage farashin sufuri, inganta ingantaccen aiki

 

Ƙa'idar aiki na YDJ jerin gwanon ƙarfe mai ƙarfi baler inji:

1. Tsarin shear: fara motar da farko, fitar da famfon mai don jujjuya mai, sannan aika kayan zuwa wurin da ya dace. Danna maɓallin shear, danna silinda kayan aiki, kuma silinda mai ƙarfi yana motsawa da sauri don gane kayan latsawa da shear. Bayan an gama yanke, mai ɗaukar kayan aiki da latsawa suna komawa zuwa asalin yanayin don jiran aiki, kuma an gama yankewar farko.

2. Yanayin aiki: saboda amfani da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tafiye-tafiye, za a iya haɗa bugun jini guda biyu ta atomatik, kewayawa ta atomatik.

APPLICATION

YDJ Series Hydraulic Scrap Metal shear Baler Machine-3

TECHNICAL PARAMETER

Samfura Max Yankan Force (Ton) Latsa girman akwatin (mm) Girman Bale (mm) Mitar ƙarfi (sauku/min) Ƙarfi (kw)
YJ-4000 400 4000×1500×800 500×400 4-7 2×45
YJ-5000 500 5000×2000×1000 600×500 4-7 3×45
YJ-6300 630 6000×2200×1200 720×650 4-7 4×45

MASU SAUKAR HANKALI

Our Hydraulic Scrap Metal Shear Baler Machine yana ba da samfuran shahararrun nau'ikan injuna na al'ada, muna haɗin gwiwa tare da manyan masu siyar da alamar duniya, kamar SIEMENS, NOK OMRON, SCHNEIDER, CHINT, MITSUBISHI da sauransu sama da shekaru 10.

COOPERATIVE SUPPLIERS

TSARI MAI KYAUTA

Chinese Manufacture Automatic Control Y83 Series Hydraulic Metal Chip Briquetting Press Machine for Metal Recycling Productive process

KASHE

Mafi ƙarancin ƙirar YDJ Series Hydraulic Scrap Metal Shear Baler Machine ana iya kiyaye shi da kyau a cikin akwati guda 40 HQ. Idan jirgi da jirgin ruwa, za mu rufe poncho da Load bene don kare YDJ Series Hydraulic Scrap Metal Shear Baler Machine.

Q91Y Series Hydraulic scrap metal heavy duty shear machine-6
Q91Y Series Hydraulic scrap metal heavy duty shear machine-7

Kalli Na'urar Scrap Metal Shear Baler don sake yin amfani da ƙarfe a Action!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran